1. 1

    Dip Doundou Guiss - #FreeSenegal

  2. 2

    Dip Doundou Guiss - #Kmnd (feat. Lefa)

  3. 3

    Dip Doundou Guiss - 40e jour

  4. 4

    Dip Doundou Guiss - Ànd Xeex Coronavirus

  5. 5

    Dip Doundou Guiss - Assamane

  6. 6

    Dip Doundou Guiss - Baby (feat. Aida Samb)

  7. 7

    Dip Doundou Guiss - Bad Man

  8. 8

    Dip Doundou Guiss - Califat

  9. 9

    Dip Doundou Guiss - Ci Naka

  10. 10

    Dip Doundou Guiss - Damako Khar

  11. 11

    Dip Doundou Guiss - Dee Ci Yaw

  12. 12

    Dip Doundou Guiss - Destin

  13. 13

    Dip Doundou Guiss - Deuil National

  14. 14

    Dip Doundou Guiss - Doon Benn

  15. 15

    Dip Doundou Guiss - Doundou Oundou

  16. 16

    Dip Doundou Guiss - F Y N

  17. 17

    Dip Doundou Guiss - Fayeku

  18. 18

    Dip Doundou Guiss - Holocauste (Intro)

  19. 19

    Dip Doundou Guiss - Homie

  20. 20

    Dip Doundou Guiss - Intro

  21. 21

    Dip Doundou Guiss - Jëli Li Des

  22. 22

    Dip Doundou Guiss - LNN (feat. Bass Thioung)

  23. 23

    Dip Doundou Guiss - LYXRD

  24. 24

    Dip Doundou Guiss - May Kane

  25. 25

    Dip Doundou Guiss - Me N You

  26. 26

    Dip Doundou Guiss - Musiba

  27. 27

    Dip Doundou Guiss - Ndogal (part. Ashs The Best)

  28. 28

    Dip Doundou Guiss - Ñetti At Ci Ren

  29. 29

    Dip Doundou Guiss - Nguur

  30. 30

    Dip Doundou Guiss - Niata Nio Dess

  31. 31

    Dip Doundou Guiss - Nightmare

  32. 32

    Dip Doundou Guiss - NLMD

  33. 33

    Dip Doundou Guiss - NOBOMA WOON

  34. 34

    Dip Doundou Guiss - Nouyo National (feat. Karabalik Beatz, Bilou XIV & Samba Peuzzi)

  35. 35

    Dip Doundou Guiss - Reunion

  36. 36

    Dip Doundou Guiss - Saajobaan

  37. 37

    Dip Doundou Guiss - Seetu

  38. 38

    Dip Doundou Guiss - Suba

  39. 39

    Dip Doundou Guiss - Sunshine

  40. 40

    Dip Doundou Guiss - Tamanefi

  41. 41

    Dip Doundou Guiss - Tefess

  42. 42

    Dip Doundou Guiss - Top 5

  43. 43

    Dip Doundou Guiss - UKTV (U Know The Vibe)

  44. 44

    Dip Doundou Guiss - Waawaw (feat. Aida Samb)

  45. 45

    Dip Doundou Guiss - Xalé Bu Ndaw (feat. Samba Peuzzi)

  46. 46

    Dip Doundou Guiss - Yeungueul Ci Say Mbagg (feat. OMG)

  47. 47

    Dip Doundou Guiss - Yow Lay Nobaat (feat. Jahman Xpress)

Jëli Li Des

Dip Doundou Guiss

1da on the beat

Never mind every day, bàyyi nit ñi ñu sol la bàyyi nga liggéey
Jarul coow di jib, coow du jib jarul
Sa family ñooy sonn ci yaw di daŋ-daŋi kay
Bis dina tar doo gis kenn

Kon jëli li des, mën nga jëli li des, jugal jëli li des
Lépp ci xel rekk lay feeñ, jëlil li des
Yaay jëli li des, mën nga jëli li des (mmm)
Ndax lépp ci xel la, kon yaw yaay jëli li des

Sol essence sa mind soog a jëli li des
Ñépp a soxla ndam def ni mbër yi di def
Dootuñ joow Senegaal seen gaal gee bari vitesse
Fii ñi dàq a jaay seen taat ñoom seen cér yi du feeñ
Non duñ sàcckat yu mag bu dee soluñu veste
Ku ñàkk wéet nun ndox yu taa yee tax sunu kër yi di fees
Luy sa njariñ ñu xeex texeg tekki
Xayna safaraay changer nit
Fi dóomu taal taxul ba këriñ mënul weex
Nice fine, Suñ dëkk du gat baay
Fi jeunes yi dul am njëgam duñ def lu dul taaj caayin
Balóot, babi ak dice
Dóor call këfi sac jaay
Réer ci saayir ak baatin fen ak dëgg bëccëg night time
Ku dund jàng force ndax life day jox ay cours sa maitre
Bul xam ku baax ci yaw ak ku la jekkoogul batay
Loo baax baax moytul nit ñi foog ne sa xol moo sut sa xel
Fii dangay dee ci nit mu lay xoon pour nga dee

Kon jëli li des, (I'm on my way)
Mën nga jëli li des, (you know my pain)
Jugal jëli li des (story of my life, story of my life)
(I'm on my way) Yaay jëli li des (you know my pain)
Mën nga jëli li des (story of my life, story of my life)
Ndax lépp ci xel la, kon yaw yaay jëli li des

Jëli li des pour bañ ñàkk li xaalis mënut a am
Yaa gën alal mën nga ñàkk sa bopp ci wut alal
Même sutura dafa cher ni dignité muñ ak ndam
Ku bañ tàllal loxoog yërmaande fàww nga suul sa tànk dóoranteek life
Nangu sëyal metit heureux ménage door a ker naaj
Yal na nu Yàlla musal ci compte bu fees ak ruu bu vide
Musal nu tam ci toog ak ñépp bég ak wéet sa ruq triste
Xel kenn du ci lire kenn mënut a xam lu weex ak ñuul ci nit
Gëj naa gis samay doom, gëj naa feel sama drogue
Gëj naa am li ma yellool comme bénéfice sama job
Tay jëli naa li des, tay njàmpe la ci der, calpé laa ci cash
Tay xàmme naa vipéres yépp
Duñ ma téeye ni Mandela ci jail
On the top of the top Dip Doundou Gis you know my name
Booy damaa doylu trop ku mënul suur mënu maa lekk (mëno maa lekk)
Dereet du fen, Yàlla buy def du tàggu kenn
Démb ñaan yi bañ na tay sët yi nangu nañu

Never mind every day, bàyyi nit ñi ñu sol la bàyyi nga ligégey
Jarul coow di jib, coow du jib jarul
Sa family ñooy sonn ci yaw di daŋ-daŋi kay (daŋ-daŋi kay)
(Daŋ-daŋi kay, daŋ-daŋi kay)

Playlists relacionadas Ver mais playlists

Momentos

O melhor de 3 artistas combinados