- 1
Jean-Philippe Marthély - Kléré Ich Ou
- 2
Grace Évora - Lolita
- 3
C4 Pedro - Nzambi É Que Manda Mesmo
- 4
Nelson Freitas - Hero
- 5
Suzanna Lubrano - Nha Sonho
- 6
Kassav' - Zouk-la Sé Sèl Médikaman Nou Ni
- 7
Oliver N'Goma - Nge
- 8
Robson Moura e Lino Krizz - Vem Dançar Com Tudo (Kuduro) (Tema da Novela Avenida Brasil)
- 9
Buguin Martins - Nu Ta Konbina (feat. Tony Fika)
- 10
Kaysha - Something Going On
- 11
Johnny Ramos - Tu e Eu
- 12
Ivan Alekxei - Meu Kota
- 13
Patrick Saint-Eloi - Limye (feat. Kassav')
- 14
Cef Tanzy - Me Conseguiram
- 15
Jay Oliver - Ganha Juízo
- 16
Az Khinera - Eu Sou da Baía
- 17
Shellsy Baronet - Como Deixar de Te Amar (feat. Twenty Fingers)
- 18
Nsoki - Bye bye
- 19
Dina Medina - Contam (feat. Mobass)
- 20
Alison Paixão - Doce Morena
- 21
Puto Português - Paciência (part. Edmázia Mayembe)
- 22
Irmãos Verdades - Yolanda
- 23
Philip Monteiro - Alta Segurança (Prisão Perpetua)
- 24
Mika Mendes - Mágico
- 25
Master Jake - Jajão (part. Eddy Flow)
- 26
Kaysha - One Love
- 27
Johnny Ramos - Tem Fé (Splash!)
- 28
Johnny Ramos - Bo Amor Ta Completam
- 29
Cef Tanzy - Lei 14 (part. Pérola)
- 30
Jay Oliver - Vou Te Proteger
- 31
Az Khinera - Volta (part. Tamyris Moiane)
- 32
Az Khinera - Minha Vida É Tua
- 33
Puto Português - Homem de Sorte
- 34
Puto Português - Mesma Moeda
- 35
Irmãos Verdades - Isabella
- 36
Irmãos Verdades - Chegou A Hora
- 37
Philip Monteiro - Amor (feat. Viviane Chidid)
- 38
Philip Monteiro - Sama Wo
- 39
C4 Pedro - Cofres do Céu
- 40
C4 Pedro - Sem Querer
- 41
Nelson Freitas - Bo Tem Mel (feat. C4 Pedro)
- 42
Nelson Freitas - Miúda Linda
- 43
Suzanna Lubrano - Razão D'nha Vida
- 44
Suzanna Lubrano - Tudo Pa Bó
- 45
Kaysha - Question My Heart
- 46
Cef Tanzy - tropa
- 47
Jay Oliver - Você Sabe Me Tocar Lá
- 48
Puto Português - Caí de Novo (part. Edmázia Mayembe)
- 49
Puto Português - Me Abraça
- 50
C4 Pedro - Último Poeta
- 51
C4 Pedro - Tu És a Mulher
- 52
Nelson Freitas - Something Good
- 53
Nelson Freitas - Break Of Dawn (part. Richie Campbell)
- 54
Cef Tanzy - Pano
- 55
Cef Tanzy - Amante Fiel
Sama Wo
Philip Monteiro
Sama fans yi, maa ngi leen di gërëm
Di leen sant gis naa seen taxawaay
Musique bi
Pur yeen la, oo oo oo
Man nob naa leen, waaw
Yàgg na lool (yàgg na)
Bi nga demee (bi nga demee)
Man réer naa (réer naa)
Réer naa sans yaw (sans yaw)
Lan laa wara def? (Wax ma)
Def sans yaw (sans yaw, hey)
Dama la soxla, dama la bëgg
(Dem nga te bàyyi ma)
Bàyyi ma ci lëndëm
Wante xam nga ni
Ni dama wara dundu ba tey
(Dem nga te bàyyi ma)
Baby, ñëwaatal ci man
Xanaa déggoo sama woo, yeah
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga demee
(Tax na sama xol wéete)
Lu may def ba nga ñëwaat, ñëwaat ci man
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga deme
(Tax nga sama xol wéete)
Xanaa di la wax bés bu ne fi nga tollu ci man
Bu ma toggee di xalaat
(Dundu yu neex ñi ñu doon dundu)
Rekk sama xol fees
(Xamatuma lu ma wara def)
Deme nga bàyyi ma ci lëndëm
(Wante xam nga ni)
Dama wara dundu ba tey
(Dem nga te bàyyi ma)
Bàyyi ma ci lëndëm
Dama la soxla, dama la bëgg
Baby ñëwaatal ci man
Xanaa déggoo sama woo
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga demee
(Tax na sama xol wéete)
Lu may def ba nga ñëwaat, ñëwaat ci man
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga demee
(Tax nga sama xol wéete)
Xanaa di la wax bés bu ne fi nga tollu ci man
Xamatuma li ma wara def (yàgg na lool)
[?] xalaat
Bëgguma nga xam li ma daj
Ndax xam naa ni am nga keneen
Mënuma ko gëm, mënuma des ni
Yàgg na lool bi nga demee
Man réer na nekkatu fi
Lan la wara def nékkatu fi
[?]
Dama la soxla, dama la bëgg
Baby ñëwaatal ci man
Xanaa déggoo sama woo
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga demee
(Tax na sama xol wéete)
Lu may def ba nga ñëwaat, ñëwaat ci man
(Baby ñëwaatal)
Yàgg na lool bi nga demee
(Tax nga sama xol wéete)
Xanaa di la wax bés bu ne fi nga tollu ci man