1. 1

    Youssou N'dour - 7 Seconds

  2. 2

    Youssou N'dour - Toxiques

  3. 3

    Youssou N'dour - Mool (Deglu Météo)

  4. 4

    Youssou N'dour - Ay Chona La

  5. 5

    Youssou N'dour - Ballago Ndoumbé Yatma

  6. 6

    Youssou N'dour - Be Careful

  7. 7

    Youssou N'dour - Benn La (The Same)

  8. 8

    Youssou N'dour - Biko

  9. 9

    Youssou N'dour - Birima

  10. 10

    Youssou N'dour - Bul Nangu (feat. Mbaye Dièye Faye & Bilahi)

  11. 11

    Youssou N'dour - Confession

  12. 12

    Youssou N'dour - Cruel Crazy Beautiful World

  13. 13

    Youssou N'dour - Da Fa Laa

  14. 14

    Youssou N'dour - Dem

  15. 15

    Youssou N'dour - Dunya

  16. 16

    Youssou N'dour - Fay Bor

  17. 17

    Youssou N'dour - Gorée

  18. 18

    Youssou N'dour - Habib Faye

  19. 19

    Youssou N'dour - How Come

  20. 20

    Youssou N'dour - In An African Passageway

  21. 21

    Youssou N'dour - Kids

  22. 22

    Youssou N'dour - La Cours Des Grands

  23. 23

    Youssou N'dour - Leaving (Dem)

  24. 24

    Youssou N'dour - Li Ma Weesu (As In A Mirror)

  25. 25

    Youssou N'dour - Ligeey

  26. 26

    Youssou N'dour - Mama Africa

  27. 27

    Youssou N'dour - Mame Bamba

  28. 28

    Youssou N'dour - Mariama (The Turtle Dove)

  29. 29

    Youssou N'dour - My Hope Is In You

  30. 30

    Youssou N'dour - Olel (The Echo)

  31. 31

    Youssou N'dour - Oté-fê (feat. Alpha Blondy)

  32. 32

    Youssou N'dour - Set

  33. 33

    Youssou N'dour - Seven Seconds Away

  34. 34

    Youssou N'dour - Shaking The Tree

  35. 35

    Youssou N'dour - So many men

  36. 36

    Youssou N'dour - Song Daan (feat. Akon)

  37. 37

    Youssou N'dour - Thiely

  38. 38

    Youssou N'dour - Things Unspoken (Lees Waxul)

  39. 39

    Youssou N'dour - Waññi ko

  40. 40

    Youssou N'dour - Wax ju bari

  41. 41

    Youssou N'dour - Xale Bi

  42. 42

    Youssou N'dour - Youssou Madjiguene

Mool (Deglu Météo)

Youssou N'dour

Yaw mool u géej gi di jambaar ci réew mi
Bala ngaa dem géej ngala déglu météo

Bu la nee bul dem lu mën ë xew bul dem
Ben fan ak ñaar bu mu yax sa liggéey

Doyloo nga yalla, du tee nga sa yor téléphone
Ak sa GPS, te bul fatte sa gillet

Sama fans yi ma am, mool ñoo ma gën ë xam
Fu ma làng ee ak ñoom, guddi gë day xumb lool

Man sama fans yee, ma saf
Sawar naa làng ak ñoom, fu ne
Aka ñoo dégg daaj, ma ni
Moo tax may dem ba jeex, walla

Jambaar ca waar wa, jambaar ca géej gë
Su ma ko mën oon, ben mool du des ci géej

Bu la nee bul dem, lu mën ë xew bul dem
Ben fan ak ñaar, bu mu yax sa liggéey

Sama fans yi ma am, mool ñoo ma gën ë xam
Fu ma làng ee ak ñoom, guddi gë day xumb lool

Jambaar ca waar wa, jambaar ca géej gë
Su ma ko mën oon, ben mool du des ci géej

Man sama fans yee, ma saf
Sawar naa làng ak ñoom, fu ne
Aka ñoo dégg daaj, ma ni
Moo tax may dem ba jeex, walla

Yalna leen yalla suturaal, te di leen samm biir géej
Barke el seen liggéey bi, barke el seen njaboot gi
Aar leen ba ñu doon mag, jox leen barke maam yi

Man sama fans yee, ma saf
Sawar naa làng ak ñoom, fu ne

Yess aye

Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Bël ba ca ndar, sonn al na waa guét ndar géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Mool yi laa bëgg ë làng al, seen làng xumb në
Ndax sa ma fan’s yi nak, am mool yee ci gën ë dense
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Bël ba ca ndar, sonn al na waa guét ndar géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Sa telephone ak sa GPS, bul fatte gillet ba
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Ñoom laa bëgg ë làng al, seen làng xumb në
Ndax sa ma fan’s yi nak, am, mool yee ci gën ë dense
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)

A dëgg ël, yaw mool u géej
Yaa di jàmbaar
Yaa bari fullë lool
Bari jom lool
Yaa donn loolu
Gëm yalla lool
Yaa xarañ lool, te tabe lool
Youssou woy na leen
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Bël ba ca ndar, sonn al na waa guét ndar géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Mool yi laa bëgg ë làng al, seen làng xumb në
Ndax sa ma fan’s yi nak, am, mool yee ci gën ë dense
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Anh mool ba dem na géej oo (anh mool ba dem na géej oo)
Mool yi laa bëgg ë làng al, seen làng xumb në
Ndax sa ma fan’s yi nak, am, mool yee ci gën ë dense

Playlists relacionadas Ver mais playlists

Momentos

O melhor de 3 artistas combinados